Trang chủ / Trực Tiếp Bóng Đá / Chengkou Yuanxiang vs Nan'an lúc 14:00 ngày 24/10/2026
Chengkou Yuanxiang
VS
Nan\'an
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1
HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1
HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1
HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-
Xem trực tiếp trận đấu Chengkou Yuanxiang vs Nan\'an diễn ra ngày 24/10/2026
Phát sóng trực tiếp Chengkou Yuanxiang vs Nan\'an tại giải đấu Chongqing City Football Super League
Chongqing City Football Super LeagueNhà cái uy tín
Bình Luận
Xem trực tiếp trận đấu Chengkou Yuanxiang vs Nan\'an full HD.
Link phát sóng trận đấu Chengkou Yuanxiang vs Nan\'an được cập nhật trước 60 phút.
Xem trận đấu Chengkou Yuanxiang vs Nan\'an ở kênh nào?
Link sopcast, link Acestream, Chengkou Yuanxiang vs Nan\'an full HD có bình luận tiếng Việt.
Dữ liệu trận đấu, cập nhật sơ đồ đội hình được Vaoroi TV cập nhật nhanh nhất.